Ali Nabwa hayu nasi!

Marehemu Ali Nabwa: "Zanzibar imekufa dungu msooni. Inaambiwa haimo tena mchezoni na ilokula iziteme." (Dira Zanzibar, 2003)

Ali Nabwa katoweka, na sote tumezeeka
Na wale walomcheka, leo damu watapika
Aibu imewafika, kwa yote yalotendeka

Na kweli itapofika, roho zao kukatika
Pasiwepo pa kushika, hata haya kutundika
Sumu yao watapika, watafute pa kuwika

Kwa urongo kupachika, leo watajizika
Ficha fichu papatika, kukataa za hakika
Allah! Allah! Rabbana, tunusuru abdika

Msiba umetufika, na hasara kuibuka
Sote waja wa Hakika, kwa urithi kujitwika
Wake Mola tamweka, Malaika kuitika!
Ameen.

Wakatabahu,
Salim H. HIMIDI/Bwanatosha,
Paris, France,
18 Februari 2007

About Zanzibar Daima 1700 Articles
Zanzibar Daima, Jana, Leo na Kesho

Be the first to comment

Leave a Reply