Kuna siku mambo yatabadilika

Muonekano wa jiji la Dar es Salaam kutokea baharini ukiakisi ukuwaji wa uchumi, ambao unaweza kufikiwa na kupitwa na Zanzibar iliyothubutu.

Maisha ya hapa Bongo ni magumu sana, lazima nikiri hivyo. Lakini pia, lazima nikiri kitu kingine: maisha ya hapa yana matumaini makubwa. Siku zangu za kuishi na watu wa hapa zimekuwa zikinipa fundisho moja: kwamba mabadiliko yawezekana. Kila siku napita mitaani na pikipiki langu, naangalia Wabongo wanavyoishi. Napanda daladala nao. Nasikia na naona dhiki zao. Nayahisi mabadiliko.

About Zanzibar Daima 1700 Articles
Zanzibar Daima, Jana, Leo na Kesho

Be the first to comment

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.