Umoja wa Kitaifa

Wamezuka limbukeni, kutuletea ghasia
Wanapita chini chini, kuwashawishi raia
Waache kutia kani, hapa tulipofikia
Sasa ni wakati wake, umoja wa kitaifa

Rai yangu hii hapa, nawapa Wazanzibaria
Tunoe visu kwa tupa, makali kuongezea
Tuwachinje hapa hapa, na vizazi vyao pia
Sasa ni wakati wake, umoja wa kitaifa

Seyph Njugu

Zanzibar

09 Mei 2011

About Zanzibar Daima 1699 Articles
Zanzibar Daima, Jana, Leo na Kesho

Be the first to comment

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.