Wazanzibari wataka Mufti na Kadhi waingizwe kwenye katiba mpya

katiba
WAKATI zoezi la kutoa maoni kwa ajili ya kupatikana kwa Katiba mpya likiendelea visiwani Zanzibar, baadhi ya wananchi wamependekeza suala la madaraka ya Kadhi na Mufti Mkuu kuingizwa katika Katiba mpya.

Wananchi hao walieleza hayo wakati wakitoa maoni yao katika mkutano uliofanyika katika kijiji cha Mwera Wilaya ya Kati Mjini Unguja.

Akitoa maoni hayo, Sabri Abdalla (50) Mkaazi wa eneo hilo ambaye ni Mstaafu, alisema imefikia wakati ndani ya Katiba mpya madaraka ya Mufti Mkuu na Kadhi, yawekwe kikatiba.

Alisema kuingizwa kwa viongozi hao katika mfumo wa Katiba mpya kutaweza kusaidia kuondoa mivutano iliyokuwa ikijitokeza hivi sasa juu ya madaraka yao kutodharauliwa.

About Zanzibar Daima 1699 Articles
Zanzibar Daima, Jana, Leo na Kesho

Be the first to comment

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.