Dk Bilal afungua kituo cha Polisi Kiboje

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dk.Mohamed Gharib Bilal akikabidhi cheti cha shukrani kwa Saleh Mohamed Said
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dk.Mohamed Gharib Bilal akikabidhi cheti cha shukrani kwa Saleh Mohamed Said
kutokana na msaada wake wa kufadhili ujenzi wa kituo cha polisi cha Kiboje mkoa wa kusini Unguja kwenye ufunguzi uliofanyika juzi.
Kampuni ya Migozi Supermarket ya mjini Zanzibar inayomilikiwa na Saleh imechangia ujenzi huo uliogharimu sh.milioni 50.
About Zanzibar Daima 1699 Articles
Zanzibar Daima, Jana, Leo na Kesho

Be the first to comment

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.