News Ticker

Mcheza Kwao

Kucheza tucheze kwetu, kwetu tulikozaliwa Kunako wazazi wetu, wazazi waheshimiwa Heshima asili yetu, tuiombe tutapewa


Vijana tucheze shime, hima tutaaminiwa
Tucheze kike kiume, hamna kubaguliwa
Tucheze tusisimame, mchezo hautakuwa

Tucheze tufanye ari, tukijua tutapewa
Tuzipandishe na mori, na kwa nguvu tulizopewa
Wazee wakitukiri, zawadi tutachukuwa

Hili halina ubishi, kwetu tukikuchaguwa
Kwazidisha ushawishi, mchezo tukanogewa
Kwetu michezo haishi, kila tutapoamua

Nasisitiza kwa leo, na maneno kufungiwa
Hajuti mcheza kwao, hata akikosolewa
Anayo mapendeleo, kila mchezo ukiwa

Said O. Shoka
19 Januari 2013
Zanzibar

About Zanzibar Daima (1502 Articles)
Zanzibar Daima, Jana, Leo na Kesho

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s