KAMISHNA CHUO CHA MAFUNZO AWATAKA WANAJESHI KUJIWEKEA MIPANGO KATIKA UTENDAJI WA KAZI ZAO

Na Hamed Mazrouy

Kamishna wa chuo cha mafunzo zanzibar Nd, Khalfan Hassan Choum amewataka maafisa na wapiganaji wa jeshi hilo kujiwekea mipango ya utendaji ili kuleta ufanisi wa kazi zao.

 

Amesema mipango na utekelezaji wa mikakati waliyojiwekea itasaidia kuleta ufanisi na kufanikisha malengo waliyojiwekea.

 

Kamishna Choum ameyasema hayo alipokua na mazungumzo na maafisa na wapiganaji wa jeshi hilo huko makao makuu ya chuo cha mafunzo Kilimani mjini Zanzibar.

 

Aidha amewataka maafisa hao kuongeza mashirikiano katika kuwajibika kwenye sehemu zao za kazi ili kuimarisha nidhamu ya jeshi sambamba na kuondoa matendo maovu yanavyojitokeza kwa baadhi  maeneo.

 

Akizungumzia mradi wa ujenzi wa gereza huko Hanyegwamchana kamishna Choum amesema ni vyema wapiganaji hao kuwa na ushirikiano na maofisa wa kada mbalimbali ili kuona ujenzi huo unakamilika kama ilivyokusudiwa

 

About Zanzibar Daima 1699 Articles
Zanzibar Daima, Jana, Leo na Kesho

Be the first to comment

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.