WAPIGA DEBE JANGOMBE MAGENGENI WAWAPA HOFU KUBWA WANANCHI

Imewekwa na Hamed Mazrouy

 

Picha hii sio halisi ya tukio
Picha hii sio halisi ya tukio

 

Wananchi wa Shehi ya Jangombe Gengeni wamelalamikia kuzidi kwa matendo maovu ndani ya shehia yao yanayofanywa na wapiga debe wa gari za abiria kwenye kituo cha daladala kilichopo maeneo hayo.

 

Wakizungumzia na Mwandishi wetu huko Jangombe  baadhi ya Abiria wanaotumia kituo hicho cha Daladala kwa masharti ya kutotajwa majina waesema kuwa wamekuwa na gamu kubwa  sana wanapotaka kushula au kupanda  Daladala maeneo hayo kutokana na kushamiri kwa kiasi kikubwa sana matendo maovu yanayofanywa na wapiga debe hao.

 

Wakibainisha baadhi ya matendo wanayoyafanya wamesema kuwa ni kunyanganywa mizigo yao wanayokuwa nayo tena kwa kutumia nguvu wakati mwengine huwatishia mpaka na silaha jambo ambalo si sheria waka hapaswi kufanyiwa mtu yoyote yule kwa mujibu wa sheria za nchi hii.

 

Wananchi hao wamendelea kufahamisha kuwa wanashanhagazwa na wahusika kutokuwadhiti wanaofanya matendo hayo kwani wanawajua na kuwaona  licha ya kuwepo kituo kidogo cha Pilisi maeneo ya karibu na hapo.

 

Aidha   waliliomba Jeshi la Polisi kutoa ushirikiano wa hali ya ju kuhakikisha kuwa eneo hilo lipo salama na wananchi wanalitumia kwa shuughuli zao bila ya usumbufu uliopo sasa.

kwa msaada wa habari za mawio.

About Zanzibar Daima 1699 Articles
Zanzibar Daima, Jana, Leo na Kesho

2 Comments

  1. serikali hainabudi kuchukua hatua zinazofaa kuondosha tatizo hilo kwani linawatesa wananchi.kwa uoande mwengine jamii ni lazima washirikiane ili kubuni mikakati ya kuondoa tatizo hilo.

    • Hichi ndichi kinachistahiki ili kuweza kuwaondoa ni lazima jamii na seriali kwa ujumla kwa nia safi wotw washirikiane na wahakikishe kuwa wanawaondo watu hawa ili wakaazi wa eneo hili waishi kwa amani na utulivu

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.