News Ticker

Ati Wewe?


Ati nani?
Nani mstahiki hishima, apawe sitara na adabu?
Wewe?
Wewe jizi, jifisadi, jihuni, wewe kyadhabu?
Hapana
Hapana wewe hufawi, hu wa nazi, hu wa tuwi, hu wa sharabu
Wewe
Wewe u jambazi, u dhalimu, wewe fasiki, wewe kisirani
Kwangu
Kwangu hupati hishima, hupati sitaha, hupati imani
‘Takwambia
‘Takwambia kila siku, kila asubuhi, kila jioni
Kwamba
Kwamba wewe u jitu duni, wewe u shetani, wewe u muhuni
Na kwalo
Na kwalo mimi nawe hatupatani, hatukubaliani, hatuendani!

Mohammed K. Ghassani
7 Disemba 2015
Nairobi

About Zanzibar Daima (1502 Articles)
Zanzibar Daima, Jana, Leo na Kesho

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s