News Ticker

Siye Tena Miye

Kama ni wewe ujaye, na mijineno ya kale, yanilevye yanivae Kama ni wewe ambaye, mtendaji yale yale, maovu yanifanyayo nilie Kama ni wewe uliye, ukawa nauwe vile vile, basi mimi sasa siye Mimi siye tena yule


Yule tena mimi siye, ‘nganiona bwege duduvule, numonumo litangaye
Yule tena mimi siye, ‘nganidhani ngedere, nyama maarifa asiye
Yule tena mimi siye, na siwi tena milele, hunitendi tena weye
Naapa jina la Mungu

Naapa lake Moliwa, tukufu kubwa jinale, kiapo kino kinirejeye
Lau tena miye ‘tawa, nalivyokuwa zama zile, kukwacha unilemeye
Haviwi havitakuwa, madhali u yule yule, mimi sasa tena siye
Hunitendi tena weye!

Mohammed K. Ghassani
7 Disemba 2015

Nairobi

About Zanzibar Daima (1514 Articles)
Zanzibar Daima, Jana, Leo na Kesho

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s