‘Siwe Ja Iyo Minyama

Wangavunjavunja, mujengacho
Wangapondaponda, muundacho
Wangasagasaga, muwekacho
Wangatupatupa, mulonacho
Ndivyo walivyo wanyama
Vichwa visivyo hikima
Musiweni kama wao
Lakini…

Lakini nyinyi
Zidini kupajenga, wapavunjapo
Zidini kupaunga, wapaharibupo
Zidini kupapanga, wapapanguapo
Pasafisheni wapachafuapo
Kwa sababu….
Kwa sababu nyinyi mu watu
Si wao mahayawani
Watiwa kamba puani!

Mohammed K. Ghassani
13 Disemba 2015
Bonn

About Zanzibar Daima 1696 Articles
Zanzibar Daima, Jana, Leo na Kesho

Be the first to comment

Leave a Reply