News Ticker

Kuvuta sigara kunapokuwa kipaji


Wengi tunakubaliana kuwa uvutaji sigara ni hatari kwa afya ya mvutaji na hata waliomzunguka, kwani moshi wa tumbaku una madhara ya moja kwa moja kwa afya na hata kwa mazingira. Lakini hivi unajuwa kuwa uvutaji sigara unaweza kuwa kipaji kama vipaji vyengine walivyonavyo watu, mfano uimbaji, ushonaji na kadhalika? Kijana Michael Lee aliwashangaza majaji kwenye mashindano ya kusaka vipaji nchini Ufaransa mwaka 2016 kwa namna anavyousarifu na kuusanifu moshi wa sigara yake. Angalia vidio hapo chini lakini tahadhari sana kwani UVUTAJI SIGARA NI HATARI KWA MAISHA YAKO.

 

About Zanzibar Daima (1474 Articles)
Zanzibar Daima, Jana, Leo na Kesho

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s