News Ticker

Ishangia Ramadhani


Ishangia Ramadhani, nianze fanya hashuo
Nijiweke kiblani, hijifanya mwanachuo
Ilhali ni shetani, nawavua watu nguo

Ikingia Ramadhani, mimi hujifanya mwema
Nikalisha majirani, wanyonge na mayatima
Japokuwa maluuni, hukaa hashika tama

Hujifanya Muungwana, wachafu nikawabeza
Haacha mambo ya lana, hakaa nikijiliza
Himuomba Maulana, anitoe kwenye giza

Hujileta redioni, nikitoa mawaidha
Hisema huko peponi, kuna mengi yenye ladha
Wakati kwangu moyoni, Ramadhani kubwa adha

Kuna siku hujitowa, nende kuwaona watu
Na vitende nikagawa, wanione nami mtu
Japo nishawapotowa, utu wao sasa butu

Nikiipata nafasi, ya kusema mitaani
Hukumbatia upesi, japo sina jambo geni
Hazungumza kifusi, na mambo yaso thamani

Mimi huwa ninafunga, kwa kuwa nionekane
Kwa kuwa nisipofunga, wataniona  mwengine
Kisha wanipige panga, wanizike Meli Nne

Mussa Shehe
27 Mei 2017
Zanzibar

About Zanzibar Daima (1509 Articles)
Zanzibar Daima, Jana, Leo na Kesho

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s