News Ticker

Serikali ya Magufuli yaifungia Mawiyo 


Siku moja tu baada ya Rais John Magufuli kuonya vyombo vya habari dhidi ya kuwahusisha marais wastaafu na kashfa ya mikataba ya madini, waziri wake wa habari, Harrison Mwakyembe, amelifungia gazeti huru la Mawio kwa kipindi cha miaka miwili kuanzia leo kwa tuhuma za kuvunja amri hiyo. 

Taarifa iliyotolewa na kusainiwa na mkuu wa Idara ya Habari na Maelezo ya Tanzania Bara, Hassan Abbas, inasema Waziri Mwakyembe amechukuwa hatua hiyo baada ya gazeti hilo kuchapisha picha za marais wastaafu, Benjamin Mkapa na Jakaya Kikwete, kwenye habari inayohusu kashfa ya makinikia. 

Adhabu hiyo ya miezi 24 inaanza kutekelezwa leo, ambapo Mawio imezuiwa kuchapishwa na kusambazwa hata mitandaoni. 

About Zanzibar Daima (1502 Articles)
Zanzibar Daima, Jana, Leo na Kesho

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s