News Ticker

Maalim Seif afanya ziara ya kushtukiza usiku huu madukani 


Habari zilizotufikia kutoka Mjini Unguja muda mfupi uliopita ni kuwa Katibu Mkuu wa Chama cha Wananchi (CUF), Maalim Seif Sharif Hamad, ametembelea maduka ya nguo katika mitaa ya Mchangani na Mtendeni, siku chache kabla ya kumalizika kwa mfungo wa Ramadhan. Tunakuwekea picha za ziara hiyo hapa:

About Zanzibar Daima (1496 Articles)
Zanzibar Daima, Jana, Leo na Kesho

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s