Yasemavyo magazeti ya Tanzania leo Juni 26

Onyo la Edward Lowassa kutaka masheikh wa Uamsho wanaoshikiliwa kwa zaidi ya miaka minne sasa waachiliwe, hatua za serikali ya Rais John Magufuli kukabiliana na ufisadi kwa kushughulikia kesi za nyuma zikiwemo za Escrow, Rada na TITCS, na pia kauli ya Waziri wa Mambo ya Ndani, Mwigulu Nchemba, kuzitishia NGOs zinazotetea wanafunzi wanaopata ujauzito shuleni ndiyo yaliyopewa uzito mkubwa kwenye kurasa za mbele, huku michezoni kukiwa na sakata la kupewa na kunyang’anywa mchezaji wa kimataifa wa Kenya, Victor Wanyama, jina la moja ya mitaa ya Dar es Salaam. 

About Zanzibar Daima 1696 Articles
Zanzibar Daima, Jana, Leo na Kesho

Be the first to comment

Leave a Reply