#ZaimaMagazetini: CHADEMA yawatuma vigogo kuirejesha Kinondoni

Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kinawapeleka vigogo wake wakubwa kwenye kampeni za jimbo la Kinondoni, kufuatia aliyekuwa mbunge wa jimbo hilo kutokea Chama cha Wananchi (CUF) kukihama chama chake na sasa kuwania tena nafasi hiyo hiyo kupitia Chama cha Mapinduzi (CCM).

About Zanzibar Daima 1699 Articles
Zanzibar Daima, Jana, Leo na Kesho

Be the first to comment

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.