CUF Pemba wamuonya Lipumba, polisi

Chama cha Wananchi (CUF) kisiwani Pemba kimetoa onyo kali dhidi ya aliyekuwa mwenyekiti wa chama hicho ngazi ya taifa, Prof. Ibrahim Lipumba, kwamba asijaribu kukanyaga kisiwani huko kuendesha kile kinachoitwa “kongamano la vijana” kwenye ukumbi wa Kiwanda cha Makonyo, Chake Chake, siku ya Jumamosi ya tarehe 24 Februari 2018. Chama hicho pia kimelitahadharisha jeshi la polisi, ambalo limempa ruhusa hiyo Lipumba, kwamba litabeba lawama kwa chochote kitakachotokezea. Zaidi angalia vidio hii ya Mwenyekiti wa CUF wilaya ya Chake Chake, Saleh Juma.

 

 

About Zanzibar Daima 1699 Articles
Zanzibar Daima, Jana, Leo na Kesho

Be the first to comment

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.