Maalim Seif afichua siri za kuvamiwa Mtendeni

Maalim Seif Sharif Hamad

Katibu Mkuu wa Chama cha Wananchi (CUF), Maalim Seif Sharif Hamad, amefichua njama zilizopangwa kwenye tukio la uvamizi wa vyombo vya dola katika makao makuu ya chama chake yaliyopo Mtendeni, Mjini Unguja, wiki iliyopita.

Akizungumza na waandishi wa habari hivi leo kwenye ofisi hizo, Maalim Seif amesema ushirikiano mkubwa wa wananchi na viongozi ndio ambao umezuwia njama hizo kushindwa.

Katika tukio hilo, polisi waliwaambia walinzi na viongozi wa chama hicho kuwa walikuwa na taarifa kuingizwa silaha kwenye ofisi hizo na hivyo walikwenda kupekuwa kuzitafuta.

 

About Zanzibar Daima 1696 Articles
Zanzibar Daima, Jana, Leo na Kesho

Be the first to comment

Leave a Reply